Wayoyin kunne kai tsaye suna gogayya da Sony da Bose, waɗanda suka mamaye kasuwar soke hayaniya tsawon shekaru.
TheAirPodsMatsakaicin dillali na $549 kuma ya zo cikin launuka biyar.
Apple ya cika shekara don ƙaddamar da kayan masarufi, amma ba ya tsayawa nan da nan.Kamfanin ya sanar da wani sabon amo mai aiki da ke soke belun kunne da ake kira daApple AirPodsMax.Tare da waɗannan sabbin belun kunne, Apple yana ɗaukar manufar irin su Bose daSonywanda ya mamaye kasuwar soke hayaniya tsawon shekaru yanzu.Abin farin ciki ga Apple, AirPods Max yana kama da fakitin abubuwa da yawa kamar masu fafatawa.
Kamar yadda kuke tsammani, AirPods Max an tsara su da kyau, cike da fasalulluka waɗanda zasuyi aiki mafi kyau da suApplena'urori, kuma sun zo tare da alamar farashi mai girma.Wayoyin kunne suna da maɓalli guda ɗaya kawai don sarrafa sokewar amo da kuma Digital Crown (wahayi daga wanda aka samu akanApple Watch) wanda ke sarrafa sake kunnawa da ƙara.Abin mamaki, da alama babu wani abin sarrafawa ta taɓawa kamar yadda za ku samu akan wasu fitattun amo da ke soke belun kunne.
Yanzu, mun ce an ƙirƙira belun kunne da kyau, adanawa don yuwuwar cajin caji mai banƙyama (a ƙasa).
A cikin belun kunne akwai guntu H1 guda ɗaya da ke zaune a cikinAirPodsPro.Don haka, kuna iya tsammanin fasalin haɗin haɗin kai da sauri iri ɗaya, sauƙin sauyawa tsakaninApplena'urori, da ingantaccen rayuwar baturi.Appleiƙirarin waɗannan za su ba ku kusan sa'o'i 20 na sake kunnawa akai-akai tare da soke amo.TheAirPodsMax yana amfani da makirufo guda huɗu a tare don soke hayaniyar waje koyaushe kafin ya isa kunnen ku.Hakanan zaka iya kunna Yanayin Fassara idan kuna buƙatar jin abin da ke faruwa a kusa da ku kuma - fasalin da ake samu a cikinAirPodsPro.
Hakanan AirPods Max suna da daidaituwar Siri da Spatial Audio, wanda babbar hanya ce ta faɗin tana dacewa da tsarin sauti na kewaye kamar 5.1, 7.1, da Dolby Atmos.Wannan, kuma, fasalin da ya riga ya kasance a cikin AirPods Pro, amma idan ba ku kasance masu sha'awar ƙirar mara waya ta gaskiya ba to wannan yana iya zama a gare ku.
TheAppleAirPods Max zai kasance don yin oda a ranar Talata, Disamba 15 kuma zai ba ku $549 - alamar farashi mai tsada fiye da naSonyWH-1000XM4 ko Bose Noise Canceling Headphones 700, waɗanda sune manyan zaɓaɓɓu a yanzu.
An ruwaito daga Hukumar Android
Lokacin aikawa: Dec-09-2020