Kuna da tambaya?Ayi mana waya:+86 13660586769

2021 iPhone ko cikakken motsi don taɓa nunin OLED-cikin-ɗaya

Source: cnBeta.COM

Kafofin watsa labarai na Koriya ta ETNews sun ambato majiyoyin masana'antu suna cewa bisa ga sabon tsari na Apple, an san cewa kamfanin zai samar da dukkan nau'ikan iPhone na 2021 tare da nunin OLED "touch-in-one".A matsayin kwatanta, allon taɓawa na yanzu yana buƙatar fim ɗin firikwensin taɓawa don liƙa akan panel don cimma wannan aikin.Ta hanyar sanya firikwensin taɓawa a cikin kwamitin, ana sa ran sabuwar fasahar za ta ƙara kauri da rage yawan farashi.

c42dd097ce829e0

Tun 2007, Apple ke amfani da na gargajiya bakin ciki-fim taba garkuwa bayani.Koyaya, a taron ƙaddamar da sabon samfurin iPhone 12 wannan faɗuwar, ana tsammanin kamfanin zai canza wannan manufar.

An ce a farkon 2017, Samsung ya yi amfani da allon taɓawa na OLED gaba ɗaya mai suna Y-OCTA akan Galaxy Note 7.

Koyaya, akan ƙirar 5.4 / 6.1 / 6.7-inch Apple iPhone 12, Apple kuma na iya zaɓar LG Nuni azaman mai siyarwar layi ɗaya.

be8e5eefc79b1b1

Bayan isassun tabbacin kasuwa, ƙimar-tasirin haɗaɗɗen allon taɓawa na OLED shima ya yi fice sosai.Bayan ƙaramin gwaji akan iPhone 12 wannan faɗuwar, Apple na iya canzawa gabaɗaya zuwa wannan fasaha a cikin 2021.

A halin yanzu, duka Samsung Nuni da LG Display suna samar da bangarorin OLED ga iPhone, amma a matsayin babban mai siyan kayan lantarki na duniya, motsin Apple ya damu sosai da masu lura da masana'antu.

b5958f78e10ba68

Kwanan nan, an ba da rahoton cewa LG Nuni ya fara haɓaka ƙoƙarinsa kan layin samar da Paju E6 kanana da matsakaici na OLED, da nufin samar da Apple a shekara mai zuwa.

Koyaya, idan aka ba da cewa Samsung Nuni ya tara gogewa mai arziƙi a cikin samar da ɗimbin yawa na haɗaɗɗun bangarorin taɓawa na OLED, da alama kamfanin zai iya samun ƙarin umarni na iPhone OLED a cikin 2021.


Lokacin aikawa: Yuli-22-2020